tình yêu nguy hiểm

  • Reads 58,208
  • Votes 852
  • Parts 17

Ongoing, First published May 06, 2018

Bạn đang xem: tình yêu nguy hiểm

Table of contents

  • Sun, May 6, 2018

  • Sun, May 6, 2018

  • Sun, May 6, 2018

  • Thu, May 10, 2018

  • Thu, May 10, 2018

  • Fri, May 11, 2018

  • Sat, May 12, 2018

  • Mon, May 14, 2018

    Xem thêm: vẽ tranh đẹp

  • Tue, May 15, 2018

  • Wed, May 16, 2018

  • Wed, Jun 24, 2020

  • Wed, Jun 24, 2020

  • Wed, Jun 24, 2020

  • Wed, Jun 24, 2020

  • Wed, Jun 24, 2020

    Xem thêm: vẽ tranh tường đơn giản

  • Tue, Jul 24, 2018

  • Fri, Mar 17, 2023

Tên gốc: Thực Cốt 蚀 骨
    Tác giả:  Nhĩ Nguyên 耳元
    Thể loại: Hiện đại, ngôn tình, một cách thực tế, hắc bang, ở vùng, 1x1, HE.
    Tình trạng phiên bản gốc:  61 chương + 2 PN
    Nhân vật: Lục Ngang, An An.
    Edit - Beta: LynCaoHTH, Yanaishi  (1/5/2018 - ko hoàn)
    Nguồn: http://www.lewendu8.com/books/41/41996/
    Công cụ hỗ trợ: QT, GG trans
    Poster: chopper57
    Văn án: 
    Anh ấy ko cần là ai không giống, anh ấy đó là Lục Ngang của tôi  --  nhiều năm tiếp theo, vô cuộc phỏng ván với phóng viên báo chí An An tiếp tục rằng như thế. 
    Cô gái xấu xa số cùng theo với số phận an bài xích của tôi.
    
    *** BẢN EDIT CHỈ POST TRÊN WATTPAT @lyncaohth VÀ FACEBOOK Yanaishi. ***
    Link FB: https://m.facebook.com/YanaIshi-216226309140232/
    
    *** NGHIÊM CẤM MỌI HÀNH VI RE-UP, RE-POST, CHUYỂN VER, CÁC CÂU HỎI ĐỀU CÓ CHUNG CÂU TRẢ LỜI "NO! NO! NO!" ***
        HÃY LÀ NGƯỜI ĐỌC TRUYỆN VĂN MINH.
     TỪ CHƯƠNG 10 TRỞ ĐI MÌNH SẼ SET TRUYỆN VỀ CHẾ ĐỘ RIÊNG TƯ. CÁC BẠN FOLLOW WATTPAD MÌNH MỚI XEM FULL ĐƯỢC NHÉ.

#173canhsat