chanh mật ong tiểu thuyết

  • Reads 4,325,580
  • Votes 176,618
  • Parts 64

Complete, First published Feb 28, 2022

Bạn đang xem: chanh mật ong tiểu thuyết

Table of contents

  • Chương 0: Một vài ba chú ý nhỏ

    Wed, Mar 2, 2022

  • Chương 1: "Sớm" và "đúng giờ"

    Wed, Mar 2, 2022

  • Wed, Mar 2, 2022

  • Thu, Mar 3, 2022

  • Thu, Mar 3, 2022

  • Chương 5: Freeze Chocolate

    Fri, Mar 4, 2022

  • Sat, Mar 5, 2022

  • Mon, Mar 7, 2022

  • Chương 8: "Ở nhập list block của tao."

    Wed, Mar 9, 2022

  • Fri, Mar 11, 2022

  • Chương 10: "Hội quyền lực"

    Mon, Mar 14, 2022

  • Wed, Mar 16, 2022

  • Sat, Mar 19, 2022

  • Fri, Mar 25, 2022

  • Sun, Mar 27, 2022

  • Mon, Mar 28, 2022

  • Sat, Apr 2, 2022

  • Wed, Apr 6, 2022

  • Chương 18: Miếng ăn là miếng nhục

    Sun, May 1, 2022

  • Chương 19: Nike Air Jordan 1 Low White

    Wed, Jun 1, 2022

  • Wed, Jun 15, 2022

  • Mon, Jul 4, 2022

  • Thu, Jul 7, 2022

  • Sun, Jul 24, 2022

  • Sun, Jul 31, 2022

  • Wed, Aug 3, 2022

  • Fri, Aug 5, 2022

  • Sat, Aug 6, 2022

    Xem thêm: vẽ tranh tường đơn giản

  • Tue, Aug 9, 2022

  • Sun, Aug 14, 2022

  • Thu, Aug 25, 2022

  • Sun, Aug 28, 2022

  • Fri, Sep 2, 2022

  • Sat, Sep 3, 2022

  • Sun, Sep 11, 2022

  • Sun, Sep 18, 2022

  • Thu, Sep 22, 2022

  • Wed, Sep 28, 2022

  • Mon, Oct 3, 2022

  • Fri, Oct 7, 2022

  • Tue, Oct 18, 2022

  • Thu, Oct trăng tròn, 2022

  • Sun, Oct 23, 2022

  • Ngoại truyện: Trường's POV (Ngắn)

    Sat, Oct 29, 2022

  • Sat, Nov 5, 2022

  • Sun, Nov 6, 2022

  • Sun, Nov trăng tròn, 2022

  • Sun, Nov 27, 2022

  • Sat, Dec 10, 2022

  • Sat, Dec 24, 2022

  • Mon, Jan 2, 2023

  • Tue, Jan 10, 2023

  • Sun, Jan 22, 2023

  • Wed, Feb 1, 2023

  • Fri, Feb 3, 2023

  • Fri, Feb 10, 2023

  • Wed, Feb 15, 2023

  • Wed, Feb 22, 2023

  • Wed, Mar 1, 2023

  • Fri, Mar 10, 2023

  • Sat, Mar 18, 2023

  • Sat, Mar 18, 2023

    Xem thêm: vẽ tranh ngôi nhà

  • Mon, Jun 26, 2023

  • Thu, Aug 31, 2023

Khánh  lơ là biếng ngả nguồn vào vai tôi, mái đầu mềm mại và mượt mà của chính nó cọ khẽ nhập cổ khiến cho tôi thấy khá nhồn nhột. Tôi khá hích vai ham muốn đẩy nó rời khỏi, tuy nhiên dường như như kiểu hành vi biểu thị sự phản đối của tôi càng khiến cho nó thêm thắt yêu thích, và đầu nó thì vẫn chẳng suy suyển lấy một centimet này bên trên vai tôi cả. Khoang mũi tôi tràn ngập mùi hương dầu gội và mùi hương nước xả vải vóc nhẹ dịu lan rời khỏi kể từ bên trên người nó. 
    
    Thơm quá. Tôi có khả năng sẽ bị nghiện mùi hương của chính nó rơi rụng.
    
    "Châu Anh..." Khánh lơ đãng lên giờ đồng hồ "Mày quí người như vậy nào?"
    
    "Hả?" Tôi vờ vịt ko nghe thấy thắc mắc của chính nó, nhị tay vẫn tất bật bấm PC giải đề Vật Lý.
    
    "Ý tao là" Khánh vươn tay khủng bố lấy PC của tôi, xay tôi cần triệu tập nhập mẩu truyện của chính nó "Gu của mi là gì?"
    
    Tôi bất lực tựa người nhập trở nên ghế, qua quýt trả lời:
    
    "Chắc là một trong những người nữ tính, chững chàng và cứng cáp... cần thiết là cần xuất sắc rộng lớn tao."
    
    Khánh nhăn mặt mũi trả lại PC mang đến tôi, nó ở ườn rời khỏi bàn, bĩu môi nói:
    
    "Sao chẳng như thể tao một chút nào thế?"
    
    Dù đang khiến kiểu hành vi trẻ con con cái bị tiêu diệt cút được cơ thì coi nó vẫn đẹp mắt trai hắn như trình diễn viên Nước Hàn ấy. Cuộc đời thực sự bất công tuy nhiên.
    
    Tôi khinh khích cười cợt xoa rối mái đầu mềm mại và mượt mà của chính nó.
    
    "Nhưng tuy nhiên..." Khánh quay đầu sang một bên coi tôi, mỉm cười cợt "Mày thì trúng gu tao đấy."
    
    "À... tao cảm ơn." Tôi khá hoảng sợ thu tay lại, cố thực hiện rời khỏi vẻ điềm tĩnh nối tiếp giải đề.
    
    "Không sở hữu gì."
    
    Khánh lại nở nụ cười cợt lan nắng nóng không xa lạ, và tim tôi lại ko kìm được tuy nhiên loàn nhịp.
    -------------------
    (1/3/2022)
    Bìa: @anneishereee

#13hocduong