bên em tháng đổi năm dời

  • Reads 775,612
  • Votes 27,090
  • Parts 113

Complete, First published Oct 11, 2021

Bạn đang xem: bên em tháng đổi năm dời

Table of contents

  • Mon, Oct 11, 2021

  • Mon, Oct 11, 2021

  • Mon, Oct 11, 2021

  • Sat, Oct 16, 2021

  • Wed, Oct trăng tròn, 2021

  • Wed, Oct trăng tròn, 2021

  • Thu, Oct 28, 2021

  • Thu, Oct 28, 2021

  • Mon, Nov 1, 2021

  • Mon, Nov 1, 2021

  • Mon, Nov 1, 2021

  • Mon, Nov 8, 2021

  • Mon, Nov 8, 2021

  • Sat, Nov 27, 2021

  • Sat, Nov 27, 2021

  • Sat, Nov 27, 2021

  • Sun, Nov 28, 2021

  • Sun, Nov 28, 2021

  • Sun, Nov 28, 2021

  • Mon, Nov 29, 2021

  • Mon, Nov 29, 2021

  • Sat, Dec 4, 2021

  • Sat, Dec 4, 2021

  • Sat, Dec 4, 2021

  • Thu, Dec 9, 2021

  • Thu, Dec 9, 2021

  • Thu, Dec 9, 2021

  • Thu, Dec 9, 2021

  • Thu, Dec 9, 2021

  • Thu, Dec 16, 2021

  • Thu, Dec 16, 2021

  • Thu, Dec 16, 2021

  • Thu, Dec 16, 2021

  • Thu, Dec 16, 2021

  • Wed, Dec 22, 2021

  • Wed, Dec 22, 2021

  • Wed, Dec 22, 2021

  • Wed, Dec 22, 2021

  • Mon, Dec 27, 2021

  • Mon, Dec 27, 2021

  • Mon, Dec 27, 2021

  • Mon, Dec 27, 2021

  • Thu, Dec 30, 2021

  • Thu, Dec 30, 2021

  • Thu, Dec 30, 2021

  • Thu, Dec 30, 2021

  • Thu, Jan 6, 2022

  • Thu, Jan 6, 2022

  • Thu, Jan 6, 2022

  • Thu, Jan 6, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Mon, Jan 10, 2022

  • Sun, Jan 16, 2022

  • Sun, Jan 16, 2022

  • Sat, Jan 22, 2022

  • Sat, Jan 22, 2022

  • Sat, Jan 22, 2022

    Xem thêm: vẽ tranh phong cảnh hoàng hôn bằng màu sáp

  • Fri, Jan 28, 2022

  • Fri, Jan 28, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Mon, Jan 31, 2022

  • Tue, Feb 8, 2022

  • Tue, Feb 8, 2022

  • Thu, Feb 17, 2022

  • Thu, Feb 17, 2022

  • Thu, Feb 17, 2022

  • Thu, Mar 10, 2022

  • Thu, Mar 10, 2022

  • Sat, Mar 12, 2022

  • Tue, Mar 15, 2022

  • Thu, Mar 17, 2022

  • Sat, Mar 19, 2022

  • Sat, Mar 19, 2022

  • Thu, Mar 24, 2022

  • Thu, Mar 24, 2022

  • Sun, Mar 27, 2022

  • Sun, Mar 27, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Wed, Mar 30, 2022

  • Sun, Apr 3, 2022

  • Fri, Apr 8, 2022

  • Mon, Apr 18, 2022

  • Mon, Apr 18, 2022

  • Thu, Apr 28, 2022

  • Thu, Apr 28, 2022

  • Thu, Apr 28, 2022

  • Mon, May 9, 2022

  • Mon, May 9, 2022

  • Mon, May 9, 2022

  • Fri, May 27, 2022

  • Fri, May 27, 2022

  • Fri, Jun 3, 2022

  • Fri, Jun 3, 2022

  • Fri, Jun 3, 2022

  • Tue, Jun 14, 2022

  • Mon, Jun trăng tròn, 2022

  • Mon, Jun trăng tròn, 2022

  • Mon, Jun trăng tròn, 2022

  • Wed, Jul 6, 2022

  • Wed, Jul 6, 2022

  • Wed, Jul 6, 2022

  • Thu, Jul 21, 2022

  • Thu, Jul 21, 2022

  • Thu, Jul 21, 2022

  • Thu, Jul 21, 2022

  • Thu, Aug 4, 2022

  • Thu, Aug 11, 2022

  • Thu, Aug 11, 2022

  • Fri, Sep 30, 2022

  • Fri, Sep 30, 2022

  • Fri, Sep 30, 2022

  • Phiên nước ngoài 1: Cố Thư x Cố Duyên Tu

    Fri, Sep 30, 2022

    Xem thêm: tranh vẽ về bảo vệ môi trường

  • Phiên nước ngoài 2: Cố Thư x Cố Duyên Tu

    Fri, Sep 30, 2022

Bên em mon thay đổi năm dời
    
    Hán Việt: Hòa nhĩ đích niên niên tuế tuế
    
    Tác giả: Thời Tinh Thảo
    
    Convert: Wikidich (Diêu Hạ)
    
    Editor: Team Trác.
    
    Bìa: Nguyễn Nguyễn, Tiểu TX Thanh Xuân.
    
    Lịch đăng: 2-3 chương/tuần.
    
    Thể loại: Nguyên thanh lịch, Ngôn tình, Hiện đại , HE , Tình cảm , Ngọt sủng , Hào môn thế gia , Nhẹ nhàng , Thiên chi kiêu tử , Kim bài xích đề cử 🥇 , 1v1 , Thị giác phái nữ mái ấm, Showbiz.
    
    VĂN ÁN
    
    Thần tượng phái tiềm năng Du Tùy kể từ Lúc xuất đạo đến giờ, ko lúc nào với scandanl nằm trong phái nữ nghệ sỹ này.
    
    Mà không còn thảy đều đập lệ sau thời điểm Thẩm Mộ Xuy xuất hiện tại.
    
    Một ngày nọ, fans phân phát hiện tại thần tượng Du Tùy tự động phụ thanh lãnh cấm dục mái ấm chúng ta với mối liên hệ ko rõ rệt với Thẩm Mộ Xuy, cp phấn một tối nổi lên.
    
    Nháy đôi mắt, fans oanh tạc!
    
    Fans cp chính thức cuồng loạn ghép song Thẩm Mộ Xuy nằm trong ca ca mái ấm chúng ta, đùng một phát fans thâm nám niên phân phát hiện tại với gì cơ ko tương thích --
    
    Vòng cổ của Thẩm Mộ Xuy nằm trong ca ca mái ấm chúng ta hình như thể và một đôi?
    
    Hình xăm bên trên mắt cá chân chân Thẩm Mộ Xuy nằm trong ca ca mái ấm chúng ta tương tự nhau như đúc??
    
    Thẩm Mộ Xuy --
    
    Đệt! Cô gái bên trên hình nền Weibo ca ca mái ấm chúng ta là Thẩm Mộ Xuy?!
     -----------------
    Nhà biểu diễn tấu đàn cello Thẩm Mộ Xuy, cuộc sống thường ngày nằm trong việc làm từ xưa đến giờ rất có thể nhã nhặn được từng nào thì nhã nhặn từng ấy, tuy nhiên không còn thảy đều đập lệ sau thời điểm Du Tùy xuất hiện tại.
    
    Ngày nọ, với võng hữu tăng video clip tin cẩn rét, vô video clip Du Tùy ôm Thẩm Mộ Xuy, mặt mày đẫy sủng nịch, tiếng nói mượt nhẹ nhõm rủ dành riêng cô nàng vô ngực: "Anh còn thơm ko đầy đủ, thơm tăng cái nữa nhé?"
    
    Nói đoạn, anh gắt gao ôm người vô ngực, cúi đầu thơm xuống, triền miên

#70ngontinh